Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng NhậpĐăng kýTrang ChínhLatest imagesTìm kiếm

Chị em phụ nữ đâu rồi ??????

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
shmily

Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 1:07 pm

Con gái lớp mình đâu hết rồi nhỉ.Chịu khó vào nhé k để lép vế được đâu
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 1:39 pm

chưa? coá ai ngoài bạn Oanh vào 4 rum hichic
http://mp3.zing.vn
SnowChuoi
Admin
Admin
SnowChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 5:54 am

Chy... E Fu. nu~ l0p Tin B dAu uj` ......Aj lAj dE? A E c0n zaj lEn tjeng thE' nj`.. chAN' wA'''...... Bj' Thuj'' hAY Bj' j` dAu uj`... vA0` post pAi` Dy Chu*'.. EvA mA` t0An AdAm vA0` n0j ther Nj`.. dAy g0j lA` Du0ng thjnh. A^m sUy Cười lăn lộn
TuấnDesign
Admin
Admin
TuấnDesign

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 7:00 pm

hì. chỉ là các chị e chưa máu thôi.còn bận tình yêu tình báo..bận đi chơi.đi shoping nữa....ti tỉ thứ trên đời...đời nào chịu bỏ time vào đấy chứ.híc
http://www.ginta.kute.vn
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 3:40 pm

Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 639543 cứ tình iu tình báo thế này thì không biết đến bao giờ. lớp tin B mới âm dương cân bằng đây! ?? @@
http://mp3.zing.vn
shmily

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitimeFri Dec 10, 2010 11:46 am

một thiên thần hỏi thượng đế:tại sao lại tạo ra ADAM trước EVA
thượng đế trả lời:trước khi có một bản hoàn hảo,thì phải có một bản nháp trước đã
 Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498  Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498  Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498  Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498  Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498  Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? 86498
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chị em phụ nữ đâu rồi ??????    Chị em phụ nữ đâu rồi ?????? I_icon_minitime

Chị em phụ nữ đâu rồi ??????
Trang 1 trong tổng số 1 trang