Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng NhậpĐăng kýTrang ChínhLatest imagesTìm kiếm

Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))

Go down 
NamBaBys2
SnowChuoi
TuấnDesign
Admin
8 posters

Con trai lớp mình có đẹp trai k?
1: Có
Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) Vote_lcap188%Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) Empty
 88% [ 7 ]
2: Không
Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) Vote_lcap112%Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) Empty
 12% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 8

Poll closed

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 12:47 pm

Anh em bầu chọn xem con trai lớp mình có đẹp trai thật không nhé :)
https://k6cnttb.forumvi.com
TuấnDesign
Admin
Admin
TuấnDesign

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 12:50 pm

Haha.100% luôn.không đỡ đc luôn.con trai lớp mình đẹp trai thật rồi
http://www.ginta.kute.vn
SnowChuoi
Admin
Admin
SnowChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 12:50 pm

T0 n0j thAt... cAc A E con zaj L0p mjnh` dUng` jAN T nha.... Con zaj Lp mnjh` wa' dEp zAj... K nhuG~ dEp zaj ma` lAj gAlAng....... hyhyhyhyh Very Happy Very Happy ZAj lop TjnB k phaj la s0' 1 nua~ mA` lA dAc bjEt uj` .
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 12:53 pm

Laughing đặc biệt là admin kiêm lớp phó học tập nhoé dancing
NamBaBys2

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 1:28 pm

Ma^y' bo^' lo'p mjh` che'm jo' tha^t. vl mjh` co' nhan sac' thi` dug` co' khoe ra lam` j` nhu nam BaBy nay`Dep. Trai nhug noi' ra da^u! cac' anh em hkac' cug~ tek nha! Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 797454
SnowChuoi
Admin
Admin
SnowChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 1:30 pm

Hahaahahahahah...... NEu dEp zAj thy Ta k nhAn mjnh` lA dEp dAu.... Cung~ chy? lam` cAc E jo? nuoc' mjEng' Thuj.. rA Du0ng` toAn` phAJ chE mAt. So Bj pHAt' Hjen thy` Chyt.... Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 639543
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 2:37 pm

GA lang nghĩa là Ga lăng hay là gà làng Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 zay ông tuấn anh Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264
http://mp3.zing.vn
shmily

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 7:45 pm

haha.Sao con trai lớp mình tự tin thế nhỉ
Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769
TuấnDesign
Admin
Admin
TuấnDesign

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 7:52 am

con trai lớp mình là ga lăng rồi yên tâm đi.hehe.đẹp trai thì tớ nghĩ là nhất trường luôn.ktrai lớp mình đẹp trai thật chứ không đẹp trai đùa đâu.hig
http://www.ginta.kute.vn
maimai1tinhyeu

maimai1tinhyeu

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 10:52 am

thhat la vaj?tuan anh that la vl
LinhbY'nGo^

LinhbY'nGo^

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 5:03 pm

cOn trAi lOp' mYnk` deP.trAi!!!!!!!! hehe nhuG ma`.... (tYnh' aj kuG~ -dAn` bA` yk' ak.) Very Happy. bY' nGo^ thAt. thA`, kG bjt' noi' doi' nak'. Laughing
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 5:12 pm

Đẹp trai thì bầu chọn là có cho bọn tớ ở mục ngay đầu ý. Kòn tính đàn bà thì không đống ý đâu nhoé. Kon trai lớp # mún như con trai lớp mình cũng chẳng được đâu Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 769428
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:11 am

tính đàn bà. cái này thì bí ngô xem lại đi nha! Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 7621
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:13 am

shmily đã viết:
haha.Sao con trai lớp mình tự tin thế nhỉ
Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 11769
vốn dĩ như vậy thì tại sao lại không tự tin Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264
NamBaBys2

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:21 am

bí Ngô chơi hơi thâm rùi! mấy ae trông thế này bảo đàn bà! có mún ăn đấm hem! Có mà Bí Ngô trông Bà Già thì có hehee....... Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 639543
maimai1tinhyeu

maimai1tinhyeu

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:26 am

ban nam choi dc day?sao bat ban linh nha ta thang the?phaj noi thang than them chut nua?haha
piterko

piterko

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:32 am

Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 551264 Ông nam ơi có hơi quá lời không zi Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 639543
SnowChuoi
Admin
Admin
SnowChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 11:02 am

LA` Ga La(ng ..... thUX Su... mA` n0j d0j khy Su thAt thu0ng` dAp thAng? vA0 mA(t. Ng` tA nhuG K0n zaj K6-TinB lA` K c0n` j dE? n0j'..... CAc bAN bjt' Neu k ddEp zAj thY` lAm sA0 nhA` tru0ng lAj lAy' C0n zAj l0p mjnh` lAm b0^. mAt cuA? tru0ng` Chu*''.... C0ng nhAn cAc thAY c0^ c0A' C0n mAt nhjn NG` thAt dAy''..... Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 639543 Bj nG0^ Bjt' j mA` n0j'.... hehheheeh Bj' Ng0^.. pk j0` G0j lA` Bj' he0' De^..... Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) 797454
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))   Con trai lớp mình có đẹp trai k? :)) I_icon_minitime

Con trai lớp mình có đẹp trai k? :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi con trai nói...
» Clip múa của lớp mình nè :D
» không chỉ sống vì mình
» Counter Strike - bản vip (ai thix thì vào bắn onl với mình nà)
» Kim Hyun Joong quá-xá-đẹp trai trong MV của Gummy